Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Thuyền Phó
TômCuĐơThuyền Phó

TômCuĐơ

. Anh sẽ ko chúc em j cả vì em xứng đáng dc hưởng những điều tốt đẹp nhất. Chúc ấy những gì tốt đẹp nhất mà chưa từng ai chúc ấy
Mình sẽ luôn ở đằng sau ấy
Luôn âm thầm và lặng lẽ đi suốt cuộc đời ấy
Khi ấy cần, mình sẽ đến bên cạnh ấy
HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!

2. Tặng phẩm này riêng nó chẳng có ý nghĩa gì cả, nhưng mà kỉ niệm ở đây là anh gởi cho em tất cả những tình cảm tha thiết nhất. Sinh nhật vui vẻ.

3. Dear Mom,
Warm wishes on your birthday, I wish that I could be there to celebrate it with you, but that is impossible. I send along my love and affection. I'm also sending a little gift. I hope you like it. Take care !
Your son.
Mẹ yêu dấu
Con xin gởi những lời chúc tốt đẹp nhân sinh nhật của mẹ. Con ước gì mình có thể có mặt ở đấy chia vui cùng mẹ nhưng con không thể. Con gởi cùng món qùa nhỏ này là tình yêu và lòng thành kính mến của con. Con hy vọng mẹ sẽ thích món qùa đó. hãy giữ gìn sức khoẻ.
Con của mẹ.

4. Hãy để những lời chúc sâu lắng của tôi luôn ở bên cạnh cuộc sông tuyệt vời của bạn. tôi hy vọng trong năm tới bạn luôn khỏe mạnh và thuận buồm xuôi gío trong công việc. Sinh nhật vui vẻ.

5. Thay mặt chủ tịch nước,
chủ tịch quốc hội,
các bộ trưởng, các ban ngành,
84 triệu người VN,
6 tỷ dân trên thế giới,
chúc mừng ...năm ngày sinh của thiên thần đáng yêu nhất!

6. Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt....
Happy birthday to you! To day was not sunny day but wish It is day full of happy, smile and lucky with you!
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  Valentine2010
7. Ngày này 23 năm về trước, một cô bé ( cậu bé ) đã khóc thật nhiều để chào đón mình ra đời. Và ngày hôm nay cô bé ấy chính là bạn, bạn hãy mỉm cười thật nhiều nhé để thấy rằng từng giây, từng phút đều mang lại hạnh phúc cho bạn. Và tôi, tôi muốn nói với bạn rằng: chúc bạn sinh nhật vui vẻ và thành công trong tuổi mới!

8. Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt, đủ đặc biệt để bạn có thể chia sẻ niềm vui của mình với tất cả mọi người và đủ đặc biệt để mọi người muốn gửi tới bạn những lời chúc may mắn và ngọt ngào nhất. CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN!!!
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  1388753103_785f3aa3b1_o
9. Congragulation your birthday, we wish you young and nice forever and happiness. You are teacher that we love and respect.
Mừng sinh nhật cô chúng em chúc cô luôn tươi trẻ mạnh khỏe và hạnh phúc. Mãi mãi là người chúng em yêu qúi.

10. Darling ! on occasion of you birthday, wishing you success more. Hoping that you will love me forever same as the first time and you are always besides me.
Anh yêu ! Sinh nhật anh em chúc anh gặt hái nhiều thành công. Mong anh mãi yêu em như ngày đầu và luôn ở bên em.

11. Mun ! on occasion of your birthday, wishing you a good helth and lucky, the most happiness will come to mum your life.
Mẹ yêu ! Sinh nhật của mẹ con chúc mẹ mạnh khỏe và những may mắn, hạnh phúc nhất sẽ đến với mẹ trong cuộc đời.

12. Nếu không có ngày này có lẽ tôi đã không có bạn.
Happy birthday !!
(`'•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´)
«´¨`•..¤ =====¤..•´¨`»
(¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸)
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  T291659

"anh sẽ ko chúc em j cả vì em xứng đáng dc hưởng những điều tốt đẹp nhất"

Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  2006_0518_HappyBirthday
chúc ấy những gì tốt đẹp nhất mà chưa từng ai chúc ấy
mình xẽ luôn ỡ đường sau ấy
luôn âm thầm và lạng lẽ đi suốt cuộc đời ấy
khi ấy cần mình sẽ đến
HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!
Khi mày về tao bồng đứa con ra sân bay đón mày. Mày đi 14 tháng rồi, con tao cũng chừng ấy tuổi. Nhớ mua quà cho con tao nha mậy.

27 tuổi già rồi nha thằng kia, lo mà sinh con đẻ cháu đi, mai mốt "bất lực" thì đừng có mà chạy qua năn nỉ tao.

Chúc mừng sinh nhật mày.
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  Images?q=tbn:ANd9GcQhZ2c8UmQcp8TUuVp8XToDQYS_JsISjICCelJcoAfxFCowEuUK
Anh yêu quý, mong anh một tuổi mới yêu em nhiều hơn, nhiều hơn nữa nha anh và giữ mãi tình yêu mà anh dành cho em. Tháng 9 này em đi lấy chồng. hahahahahahahahah

Chúc anh sinh nhật nhiều nhiều câu chúc mừng "kiểu lên cơn" như thế.

Mọi điều tốt lành nha anh.I and my wife wish you a very happy birthday. Always remember to build yourself a wonderful family with fantastic and romantic woman, full of children, but not with my wife.
Già làng ơi già làng. Bớt học hành, bớt ăn chơi mà lo ấy vợ đi nha.

Năm tới mà mày không lấy vợ là tao qua nhà mày, sẽ "thiế....n" cho mày thành Thái G.

Kakakaka, chúc mừng sinh nhật mày nha cu.
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  HVBD213
Em chúc mừng anh trai mọi điều tốt lành. Mai mốt em có con, anh làm cha đỡ đầu cho nó nha (cứ không phải là cha thiệt nha ).

Trong suy nghĩ của em, anh luôn là thần tượng và đã giúp em rất nhiều trong thời gian qua. Thành công của em hôm nay có sự hiện diện của anh

Ước mong anh là con suối trong những ngày Saigòn nắng gắt, để em ...rửa chân cho mát.

Ước mong anh là cái nắng Saigòn gay gắt trong ngày áp thấp nhiệt đới, để em phơi đồ....

Nói chung anh là cái gì đó không thể thiếu trong đời này, dù giản dị nhưng rất quan trọng.

Chúc mừng anh tuổi mới với nhiều niềm vui..

Happy Birthday

Happy Birthday

Happy Birthday

Happy Birthday

Happy Birthday
Ngày buồn tháng nhớ năm thương.

Saigon lúc này không có anh, trời khó chịu quá. Nhớ tiếng cười hết sức... man rợ của anh.

Mau mau về để em nghe tiếng cười của anh nha, một phần tất yếu của cuộc sống.

Chúc anh nhiều hạnh phúc và thành đạt.

Chúc lớp trưởng một ngày bình yên, êm ấm bên người mà mình yêu. Nhưng nhớ đừng làm gì quá giới hạn của nó

Lớp trưởng zui zẻ nha.
Tao vừa nghe thằng T nó gọi điện hỏi mail chúc mừng sinh nhật mày chưa? Tao mới nhớ đến, chứ bình thường tao hay quên lắm (nhưng tao còn nhớ mày thiếu tao 5000 đồng hôm đi ăn hủ tíu gõ năm nào nào đó, nhắc hòai mà mày không chịu trả )

Chúc mày tuổi mới không bị hắc lào hay giang mai, bệnh lậu.
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  CadeauHãy luôn giữ nét baby và giọng cười trời cho của anh nha. Đừng thay đổi hình tượng của em nha anh, một anh chàng baby đáng ... đánh đòn.

Cầu mong anh "chàng baby" có baby để ẵm. Sinh nhật vui vẻ nơi xứ người nha anh.

Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  Medium_35m1316m0
Mừng sinh nhật lần thứ 2 liên tiếp không được cầm ly bia chúc mừng anh. Buồn thiệt, nên em đang ôn lại kỷ niệm xưa bằng ly rượu ... tự xử.

Nào nâng ly chúc mừng, cụng ly với em nha anh
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  Article_285618
ặng phẩm này riêng nó chẳng có ý nghĩa gì cả, nhưng mà kỉ niệm ở đây là anh gởi cho em tất cả những tình cảm tha thiết nhất. Sinh nhật vui vẻ
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  695140_1213923062
Nhân dịp sinh nhật lần thứ ... của em, chúc em luôn tươi khỏe, trẻ đẹp. Cầu mong những gì may mắn nhất, tốt đẹp nhất và hạnh phúc nhất sẽ đến với em trong tuổi mới.

Anh yêu ! Sinh nhật anh em chúc anh gặt hái nhiều thành công. Mong anh mãi yêu em như ngày đầu và luôn ở bên em.Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  18thcakelz7
Mẹ yêu ! Sinh nhật của mẹ con chúc mẹ mạnh khỏe và những may mắn, hạnh phúc nhất sẽ đến với mẹ trong cuộc đời
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  8aec6d6e05f6-web
Mẹ yêu dấu
Con xin gởi những lời chúc tốt đẹp nhân sinh nhật của mẹ. Con ước gì mình có thể có mặt ở đấy chia vui cùng mẹ nhưng con không thể. Con gởi cùng món qùa nhỏ này là tình yêu và lòng thành kính mến của con. Con hy vọng mẹ sẽ thích món qùa đó. hãy giữ gìn sức khoẻ.
Con trai của mẹ

Hãy để những lời chúc sâu lắng của tôi luôn ở bên cạnh cuộc sông tuyệt vời của bạn. tôi hy vọng trong năm tới bạn luôn khỏe mạnh và thuận buồm xuôi gío trong công việc. Sinh nhật vui vẻ.
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  BanhSinhNhat
Thay mặt chủ tịch nước,
chủ tịch quốc hội,
các bộ trưởng, các ban ngành,
84 triệu người VN,
6 tỷ dân trên thế giới,
chúc mừng ...năm ngày sinh của thiên thần đáng yêu nhất!

Ngày mai mới là SINH NHẬT của bạn nhưng hôm nay em mạo phép wa mặt tất cả vợ con của sếp chúc mừng bạn đầu tiên nha.
mình biết bạn thích Ly với Lan tường cơ dưng mà mấy cái icon nó chạ có Ly hay Lan tường rì cả.. bạn nhận tạm hoa hồng với cỏ 3 lá may mắn trước vậy

Happy Birthday... Chúc bạn 1 sinh nhật vui vẻ , ấm áp và hạnh phúc bên cạnh những người thân yêu nhất của mình. Mong bạn có thể vượt wa được mọi khó khăn ( nếu có - sẽ có ) và đạt được tất cả những điều mà bạn mong ước

Cuối cùng mình mong bạn sẽ làm việc chăm chỉ , kiếm thật nhiều xiền để trả cho mình và mọi người ...

Nhân dịp sinh nhật lần thứ N của Sếp. Thay mặt toàn thể bà tám chúc bạn sinh nhật vui vẻ hạnh phúc.

Chúc bạn :

Tươi như hoa thiên lý
Khỏe như đá kim cương
Sức mạng rắn phi thường
Vượt qua được mọi khó khăn vất vả

Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  Banhkem
Cuộc đời này của em/ anh gắn chặt với anh mất rồi...
Sinh nhật năm nay năm sau, 10 năm sau hai muơi năm sau 50, 100 năm sau chúng ta vẫn đốt những ngọn nến nung linh này nhé.....Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  Images?q=tbn:ANd9GcT-7heUdYKIlCBXgTRq8RxRMTEFWglwgNXtTqE91pX8yG3GjJxFbg
1. Lời chúc thành thật O

Dù ngôn từ của bạn có vẻ rất lộn xộn và không bóng bẩy, thậm chí còn “khô như ngói” nhưng chỉ cần xuất phát từ trái tim tràn đầy yêu thương,
sự quan tâm thì lời chúc của bạn cũng sẽ là lời chúc đáng chú ý nhất đối với người ấy.
Và đây cũng được coi là lời chúc mà người ấy mong chờ nhất trong buổi sinh nhật tuổi mới vui vẻ này.
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  Images?q=tbn:ANd9GcQjii3FNz9dlVZHiW8uDrYd4SI-Kol8b0WYbSsWa3IYcjA5eHVo
2. Lời chúc đặc biệt

Trong ngày sinh nhật, người ấy sẽ nhận được rất nhiều lời chúc mừng tốt đẹp và vui nhộn từ phía bạn bè, người thân của mình.
Vậy bạn có thể không cần chúc những lời giống nữa hay làm khác đi 1 chút. Bạn hãy cảm ơn người đó vì tất cả những gì người đó đã làm cho mình,
cảm ơn người đó đã ở bên cạnh bạn, cảm ơn người ấy đã khiến bạn được hạnh phúc...những lời nói này sẽ khiến ng ấy xúc động bò qua sự ngại ngùng và dù trước mặt bạn bè ...
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  Images?q=tbn:ANd9GcQTKcDA4orVqHDmbDDlCInLJOXa_XhtQSC-YzVlvDxj-exV-ivA3w
3. Lời chúc giản dị

Bạn hãy có mặt sớm trong buổi sinh nhật của người ấy với lời chúc mừng đã trở thành câu cửa miệng nhưng cũng đầy ý nghĩa “Chúc mừng sinh nhật”.
Tất nhiên sau đó là một món quà nhỏ nhưng đúng với sở thích của người ấy. Và người ấy rất vui và hãnh diện khi được giới thiệu bạn với bạn bè, người thân.

4. Lời chúc ấn tượng B-)

Để khiến buổi lễ sinh nhật của người ấy trở nên thật ấn tượng, bạn hãy tự hát bài “Chúc mừng sinh nhật” và thu nó vào đĩa CD.
Khi đến dự buổi lễ, bạn sẽ bật lên cho người ấy và mọi người cùng nghe. Với lời chúc này, hẳn không một ai là không thể ấn tượng với bạn
và sẽ tò mò về bạn rất nhiều.

5. Lời chúc không lời @--;-

Không cần những lời nói hoa mỹ, cũng chẳng cần những quà tặng giá trị.
Bạn chỉ cần xuất hiện bên người ấy với một bông hồng tình yêu và ánh mắt nồng nàn biết nói.
Lời chúc không lời mà cháy bỏng ấy cũng sẽ là món quà đặc biệt nhất với người ấy trong ngày hôm nay. Vì không có ai đến chia vui tuổi mới với người yêu bạn lại thiếu đi một lời chúc mừng nào đó.

Khi mày về tao bồng đứa con ra sân bay đón mày. Mày đi 14 tháng rồi, con tao cũng chừng ấy tuổi. Nhớ mua quà cho con tao nha mậy.

27 tuổi già rồi nha thằng kia, lo mà sinh con đẻ cháu đi, mai mốt "bất lực" thì đừng có mà chạy qua năn nỉ tao.

Chúc mừng sinh nhật mày.

Happy Birthday

Happy Birthday

Happy Birthday

Happy Birthday

Happy Birthday

.....(tin nhắn này gởi qua YM lúc 12h Singapore của thằng bạn Indonesia, chưa kịp "thank you" vì đang cảm động không biết tại sao nó biết ngày sinh của mình thì nó nhắn tiếp câu tiếp theo...)

Happy Birthday Indonesia

(chời, đây là tin nhắn hắn chúc mừng ngày quốc khánh của Indo, cũng là ngày 17.Cool. Đọc xong câu nhắn cuối cùng, suýt té xỉu. Nhưng sau đó thì mình cũng lịch sự nhắn lại.

Congratulations to Indonesia National Day and my birthday also.

Hehehe, sau đó nhận tiếp câu chúc mừng của thằng bạn Indo này, kèm theo một bài hát mà mình không hiểu nó hát gì (hát tiếng Indo mà).

Anh yêu quý, mong anh một tuổi mới yêu em nhiều hơn, nhiều hơn nữa nha anh và giữ mãi tình yêu mà anh dành cho em. Tháng 9 này em đi lấy chồng. hahahahahahahahah

Chúc anh sinh nhật nhiều nhiều câu chúc mừng "kiểu lên cơn" như thế.

Mọi điều tốt lành nha anh.

(xém xỉu thiệt)

Happy Bird....

Day, kekekeke

(câu chúc này sặc mùi XXX của một đồng chí con lãnh đạo tỉnh)

Hi Andy, I and my wife wish you a very happy birthday. Always remember to build yourself a wonderful family with fantastic and romantic woman, full of children, but not with my wife.

(câu này của vợ chồng bạn Myo Mint Khan, Myanmar)

Già làng ơi già làng. Bớt học hành, bớt ăn chơi mà lo ấy vợ đi nha.

Năm tới mà mày không lấy vợ là tao qua nhà mày, sẽ "thiế....n" cho mày thành Thái G.

Kakakaka, chúc mừng sinh nhật mày nha cu.

Em chúc mừng anh trai mọi điều tốt lành. Mai mốt em có con, anh làm cha đỡ đầu cho nó nha (cứ không phải là cha thiệt nha ).

Trong suy nghĩ của em, anh luôn là thần tượng và đã giúp em rất nhiều trong thời gian qua. Thành công của em hôm nay có sự hiện diện của anh.

Chúc anh ngày vui trọn vẹn và mong anh quay về VN.

Ước mong anh là con suối trong những ngày Saigòn nắng gắt, để em ...rửa chân cho mát.

Ước mong anh là cái nắng Saigòn gay gắt trong ngày áp thấp nhiệt đới, để em phơi đồ....

Nói chung anh là cái gì đó không thể thiếu trong đời này, dù giản dị nhưng rất quan trọng.

Chúc mừng anh tuổi mới với nhiều niềm vui..

Anh ơi, qua đó ráng cua một cô gái đạo Hồi chính thống cho tụi em xem đi.

Hí hí hí, chúc anh vui trong ngày 17.8 nha.

Ngày buồn tháng nhớ năm thương.

Saigon lúc này không có anh, trời khó chịu quá. Nhớ tiếng cười hết sức... man rợ của anh.

Mau mau về để em nghe tiếng cười của anh nha, một phần tất yếu của cuộc sống.

Chúc anh nhiều hạnh phúc và thành đạt.

Chúc lớp trưởng một ngày bình yên, êm ấm bên người mà mình yêu. Nhưng nhớ đừng làm gì quá giới hạn của nó

Lớp trưởng zui zẻ nha.

Tao vừa nghe thằng T nó gọi điện hỏi mail chúc mừng sinh nhật mày chưa? Tao mới nhớ đến, chứ bình thường tao hay quên lắm (nhưng tao còn nhớ mày thiếu tao 5000 đồng hôm đi ăn hủ tíu gõ năm nào nào đó, nhắc hòai mà mày không chịu trả )

Chúc mày tuổi mới không bị hắc lào hay giang mai, bệnh lậu.

Khi nào về thì đi nhậu nha mậy. Tao dời họp lớp mình qua tháng 12, chờ mày về để trả tền... kukukukukuuk

Nhớ mày lắm.

Hãy luôn giữ nét baby và giọng cười trời cho của anh nha. Đừng thay đổi hình tượng của em nha anh, một anh Thái baby đáng ... đánh đòn.

Cầu mong anh "Thái baby" có baby để ẵm. Sinh nhật vui vẻ nơi xứ người nha anh.

Mừng sinh nhật lần thứ 2 liên tiếp không được cầm ly bia chúc mừng anh. Buồn thiệt, nên em đang ôn lại kỷ niệm xưa bằng ly rượu ... tự xử.

Nào nâng ly chúc mừng, cụng ly với em nha anh.

Mong anh về VN.

Hi Andy,

Happy birthday, my lovely friend. Missing you much.

It is wise to apply the oil of refined politeness to the mechanisms of friendship.

Gho Sing Toh, Andrew.

Và đây là lời chúc đến từ nguyên President của hội Post ở NTU:

"Hôm nay 17.8, cách đây đúng 27 năm một đứa trẻ chào đời va được đặt tên Thái . 27 năm sau ngày ấy, đứa trẻ đó nay đã trở thành một chàng trai cao 1m68, nặng 70kg, thân hình cường tráng (Nói vậy thôi chứ sắp già rồi đấy em ). Xin chúc mừng sinh nhật lần thứ 27 của chú Thái. Chúc chú mau có người nâng khăn sửa túi để cho thiên hạ không gọi mình là… dám nữa "
/Tận sâu trong trái tim của mình luôn có hình bóng của bạn.
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  Images
Những lời nói hành động của bạn đã ở tận sâu trong trái tim của mình.Và mình thấy những kỉ niệm của mình ngọt ngào và ấm áp theo thời gian. Mình hy vọng những kỉ niệm đó sẽ còn mãi. Hơn thế nữa mình mong muốn mình sẽ còn được dự nhiều lần sinh nhật của ban như thế này. Trong con mắt của mình thì bạn là con người hoàn hảo nhất. Chúc mừng sinh nhật! Happy birthday to my love!"
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  Sinh%20nhat%20ky%20niem
Sinh nhật năm nay năm sau, 10 năm sau hai muơi năm sau 50, 100 năm sau chúng ta vẫn đốt những ngọn nến nung linh này nhé.....
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  Sinh%20nhat%20nen%20lung%20linh

Nếu không có ngày này thì có lẽ anh cũng không có được em. Happy birthday to mylove!

My love ! A đã yêu em từ khi anh chưa ra đời. Chúc em có được đầy tràn tình yêu của anh.

Thinking of you with love on your birthday and wishing you everything that brings you happiness today and always. ~ Thương nghĩ về em/anh trong ngày sinh nhật và anh/em chúc mọi thứ luôn mang đến hạnh phúc cho em/anh vào ngày hôm nay và mãi mãi.
Những lời chúc mừng sinh nhật hay nhất....!!  Sinh%20nhat%20think%20of%20you
nguon nethoabinh.com

Sĩ Quân Hải Quan
MrQuangSĩ Quân Hải Quan

MrQuang

đôi khi chỉ cần nhớ và chúc 1 câu "sinh nhật vui vẻ" là đủ rùi Smile

Thiếu Úy Hải QUân
[P]iZz[K]jdZ™Thiếu Úy Hải QUân

[P]iZz[K]jdZ™

^^!. chọn ra 1 cái mà tán gái =))

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]